LÊ ĐỨC THỌ MỸ ĐÌNH 300K - [ HÀNG MỚI ] TRÀ MY MS 1491 - DÂM NỮ VỚI KỸ NĂNG LÀM TÌNH SỐ 1 DIỄN ĐÀN

kutora

Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
47
Điểm
18
Nghệ danh gái gọi
Trà My
Năm sinh
1996
Khu vực đi làm
Lê Đức Thọ - Mỹ Đình
Giá nhà nghỉ / khách sạn
100k/h, sạch đẹp
Thời gian đi làm
từ 10h sáng đến 2h đêm ( có qua đêm )
Dịch vụ cosplay
Không
Qua đêm cùng khách
Chiều cao (cm)
159
Cân nặng (kg)
50
Khuôn mặt
Khá xinh, duyên dâm quyến rũ, đôi mắt rất gợi tình, da dẻ trắng trẻo thơm tho.
Vòng 1 ( ngực)
Tròn trịa, khuôn hình đẹp chuẩn hệ đào tiên, vừa tay bóp mút sướng thoải mái.
Vòng 2(eo)
Thon gọn, rất hợp với dáng người, ôm ấp thỏa thích luôn
Vòng 3(mông)
Cong tròn, săn chắc doggy âm thanh tê tái sống động kích thích vô cùng ( mình khoái nhất khoản này )
Bým
Sạch sẽ, múp máp nhìn yêu ngay và quan trọng nhất là còn khít, nhiều nước dâm lắm càng vét càng ra, lông lá tỉa tót gọn gàng
Hình xăm trên người
Giọng nói
Miền Nam
Đặc điểm nhận dạng khác
Như trong ảnh
Cho khách hôn môi
Cho khách hôn vú
Cho khách bóp vú
Cho khách vét máng (Tevez)
Cho khách chơi lỗ nhị
không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA)
không
Thổi kèn cho khách(BJ)
Quay tay cho khách(HJ)
Dọn wc cho khách
không
Phục vụ some cùng khách
không
Xếp hình 69-96 cùng khách
Tắm chung cùng khách
Links bài some
không
Số điện thoại: 0399941491 - Giá: 300K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh gái gọi: Trà My
Năm sinh: 1996
Khu vực đi làm: Lê Đức Thọ - Mỹ Đình
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 100k/h, sạch đẹp
Thời gian đi làm: từ 10h sáng đến 2h đêm ( có qua đêm )
Dịch vụ cosplay: Không
Qua đêm cùng khách:
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 159
Cân nặng (kg): 50
Khuôn mặt: Khá xinh, duyên dâm quyến rũ, đôi mắt rất gợi tình, da dẻ trắng trẻo thơm tho.
Vòng 1(ngực): Tròn trịa, khuôn hình đẹp chuẩn hệ đào tiên, vừa tay bóp mút sướng thoải mái.
Vòng 2(eo): Thon gọn, rất hợp với dáng người, ôm ấp thỏa thích luôn
Vòng 3(mông): Cong tròn, săn chắc doggy âm thanh tê tái sống động kích thích vô cùng ( mình khoái nhất khoản này )
Bým: Sạch sẽ, múp máp nhìn yêu ngay và quan trọng nhất là còn khít, nhiều nước dâm lắm càng vét càng ra, lông lá tỉa tót gọn gàng
Hình xăm trên người:
Giọng nói: Miền Nam
Đặc điểm nhận dạng khác: Như trong ảnh
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi:
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): không
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: không
Phục vụ some cùng khách: không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
Links bài some (nếu có): không
Links bài viết trước (nếu có):
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KieuNuViet.info
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass KNV + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Công Đường Phủ Khai Phong để BQT phân xử.
  • Khi đăng ký thành viên các bạn phải vào mail để xác nhận thành viên.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Chào anh em ! Cũng lâu rồi chưa đi check, hôm nọ rảnh rỗi ngồi không lại chợt nhớ có mối quen do một ông bạn cùng đam mê giới thiệu. Ông bạn bảo từ ngày quen em này là ông bạn như bị nghiện luôn chỉ thích mỗi em này vì có phong cách phục vụ rất hấp dẫn. Nghe tả thấy thèm nên đã xin số để đấy, thế là hôm chủ nhật rảnh quyết định lên đường check thử xem như nào. Em này thuộc dòng hàng tình cảm nên phải nói là rất chiều khách, hôm mình chén em nó chơi khá nhiều tư thế mà em đều vui vẻ hưởng ứng, âm thanh thì sướng không tả nổi rất sống động. Lúc chơi em nó mạnh kết hợp tiếng rên và ngắm nhìn bộ ngực em nẩy tưng tưng mình cũng không cầm cự được quá lâu đã out mất rồi. Bác nào yếu sinh lý thì coi chừng vì khả năng làm tình từ tiếng rên đến biểu cảm khuôn mặt của em, nhiều bác có khi không qua được vòng gửi xe. Anh em thích gu nhẹ nhàng tình cảm thích tâm sự thì em này quả là một em rất xứng đáng để gặp đấy. Em nó rất tình cảm nhẹ nhàng phục vụ mình như một người tình, chơi xong còn nằm lại ôm ấp vuốt ve, cảm giác rất gần gũi thoải mái anh em ạ. Hôm gặp nhau với em mình cũng có tâm sự, rủ rê bảo em tham gia diễn đàn để giới thiệu đến anh em thì em từ chối. Về nhà mình vẫn nhắn tin mời chào em mãi từ hôm đấy, chắc là thấy mình giới thiệu hay quá nên hôm qua em nó bảo mình chụp ảnh giúp em nó đưa thông tin lên với anh em. Anh em cứ lên đường gặp em nó đi rồi sẽ hiểu cảm giác của mình hôm đấy nó phê pha cỡ nào nhé. Chúc anh em vui vẻ bên em !

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

1 (2).jpg

Bên trên Bottom