ĐÀO TẤN 2,000K - HẢI YẾN MS 6729

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Gái Gọi Hà Nội

MODERATOR
Staff member
Điểm TT
801
Điểm
93
Tạm nghỉ.
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KIEUNUVIET.CLUB
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass KNV + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Công Đường Phủ Khai Phong để BQT phân xử.
  • Khi đăng ký thành viên các bạn phải vào mail để xác nhận thành viên.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Công tác xa nhà xa vợ lâu lâu rồi công việc bận tối mắt vào hôm nay được thư giãn nên tranh thủ vào diễn đàn xem có gì mới không. Hôm nay thấy có vài ba em lên sóng trong khu vực nguyễn khánh toàn nên cũng tò mò xem thế nào. Sau hồi đắn đo check em Hải Yến phân khúc hàng cao cấp,Thế là việc đầu tiên của mình là nhắn tin để đặt chỗ, thật không ngờ là em cũng vừa xong việc nên nhắn địa chỉ cho mình luôn.Vì đang ở Kim Mã nên ra Nguyễn Khánh Toàn chỉ là trong nháy mắt. Mất tầm 5 phút đến điểm hẹn, lấy phòng và nhắn tin cho em ý. Tranh thủ tắm và xem tivi thì em cũng đến. Nhìn em ý thật là sang đôi môi rất gợi cảm. Body em hải yến một câu thôi quá đẹp và hoàn hảo. Chiếc váy bó đó càng tôn dáng em hơn. Khi chiếc váy được trút bỏ ra con tim tôi như ngừng đập. Da trắng như da em bé, ngưc không quá to nhưng là ngực thật bóp mút rất đã. Eo con kiến kết hợp với cặp mông bá đạo thổn thức sau màn doggy thần sầu. Sau khi tắm xong, việc đầu tiên là mình chìm vào bú cặp vú tuyệt đẹp của em, em rên nhẹ nhẹ và bắt đầu trườn xuống để bắt đầu công việc của mình, nhìn em bú chim mê mẩm mà tôi thấy bối rối cứ mỗi lần em nhìn vẻ mặt tôi như thách thức một điều gì đó và cảm nhận thật tuyệt. Sau màn kèn sáo, dạo đầu cho nhau tôi lại không nghĩ em thích mà 69_96 đến vậy lưỡi tôi lùa vào bên trong âm hộ là một lần e nó ưỡn lên lắc người như kẻ say bắt nhịp theo điệu nhạc ru dương. Tuyệt vời hơn cả khi cu em nằm gọn trong âm đạo đầy dâm thủy nó vừa ấm áp và tình cảm như đôi tình nhân sau bao ngày xa cách. Cảm ơn Hải yến cho cho tôi một buồi chiều ngắn ngủi đầy cảm xúc. Khi ra về ko quên xin em nó vài kiểu ảnh để anh em cùng thưởng thức .

Nghệ danh : Hải Yến
    SỐ ĐIỆN THOẠI: HÀNG ĐÃ NGHỈ
    PASS: Bạn a Kiều Nữ Việt
    Giá: 2000k /Shot
    Qua đêm: Thoả thuận
    Giá nhà nghỉ, khách sạn: 200k/2H.
    Khu vực thường xuyên hoạt động: Nguyễn Khánh Toàn - Đào Tấn

THÔNG TIN THAM KHẢO: (theo tiêu chí giá /shot)

Phong cách: Quần áo, đầu tóc, nước hoa - Toàn độ hiệu 9đ

Mặt mũi: Sang, mắt trong to, má núm đồng tiền duyên 8đ

Da dẻ: Trắng sáng mướt mát, sờ mát rất đã 9đ

Ngực: to, sờ + bóp tuyệt luôn 8đ

Eo: phẳng, gọn, sờ rất thích 8.5đ

Mông: Hoàn hảo, doggy rất dễ out 9đ

Bím: Lỗ bím khít, sạch sẽ, nước nôi nhiều 8đ

Dch vụ: HJ, BJ nhẹ nhàng , Hôn môi, Vét máng, 69_96, chiều đủ các tư thế, WC nếu khách yêu cầu

Kỹ thuật secvit: Tốt, yêu nghề

Thái độ: Rất ngoan ngoãn, Không công nghiệp

Last edited by a moderator:

Thạch Gia Trang

Bridget
    CHECKER UY TÍN
    Điểm TT
    334
    Điểm
    63
    theo bác e nó có hợp lý với giá ko
    Cám ơn Mod đã quan tâm, theo quan điểm cá nhân mình thì chỉ thử bay một lần cao cấp xem sao thôi. Vì cái tầm giá như nầy thì ít ae có thể tiếp cận và bay nhiều lần được. Riêng em thì độ xinh độ cong thì quá đẹp thái độ tốt vì giá đến 2000k nên em ăn mặc đồ hiệu sang chảnh nên rất bắt mắt, người thơm nức, NN sạch đẹp, đánh giá không cá trê. Nhưng theo ý kiến chủ quan với tầm giá đó thì nên có một chút gì đó nó khác '' Dịch vụ ý ạ'' so với các em giá tầm 500k thì để ae có chút cảm hứng, hứng khởi chém tiếp.

axin1982

Điểm TT
    9
    Điểm
    3
    E đẹp quá.Laij ngay gần nhà,cơ mà giá high quá. Khợp 100d lô x2 thì may ra mới dám vác trym đi nện.

VUKHUC

Active Member
    THE VIP
    Điểm TT
    174
    Điểm
    43
    dáng ngon đấy nhưng giá quá đắng

Mr.bin

Member
    THE VIP
    Điểm TT
    8
    Điểm
    8
    Có cơ hội sẽ gặp em . Kể ra thì cũng mặn nhưng anh em nên thử chứ

chuyengia46

Active Member
    Điểm TT
    50
    Điểm
    28
    Xinh , sang thì ae đều ưng
    Mỗi tội nhìn xong quả giá thì chắc em nhịn cả tháng cũng chưa thử 1 lần

manhboyca

Well-Known Member
    Điểm TT
    396
    Điểm
    63
    Mạnh dạn nên. 500 điểm lô rồi qua đêm luôn cho nó đã!

quachboc

Điểm TT
    0
    Điểm
    3
    Á ơi! Bốc lại được report tiếp roài! Gặp e 2 lần. Lần đầu cách 1 năm. Hơi choáng ngợp vì 1 e to cao, nước hoa thơm phức, mặt đẹp tuy hơi dữ đúng típ gái cày bar. Cởi ra thì choáng hơn. Chân dài. Eo thắt. Ngực cân đối. 2 quả mông vừa to ngang vừa giật hậu. Da soi dưới ánh đèn neon bóng lên. Đầu ti tuy hơi to nhưng đỏ au bú sướng. Đám lông rậm hơi rối. Lần đầu e hơi ít dịch vụ. Mà Bốc con thấy e sang chảnh quá bản tính nhát nổi lên, ko dám đòi gì, chỉ tranh thủ vỗ mông mấy cái khi doggy. Nghe đâu e làm nghề mẫu ảnh, lúc e cởi quần áo có anh chắc thợ ảnh gọi rủ e đi làm bộ ảnh áo dài.
    Lần 2 cách mấy tháng. E có vẻ hơi sút cân. Người gày đi. Da vẫn trắng nhưng ko còn độ bóng. Lần này được đá lưỡi liếm l.ỳ.n. Thật ra vục mặt húp sò là món khoái của Bốc. Bốc vẫn còn kịp nhận ra da l.ỳ,n Yến hơi thâm. Hai mép l.ỳ.n không gọn. Bộ lông vưà được cạo bắt đầu mọc lại, có vài sợi làm e ngứa quá con đành gãi l.ỳ.n nhổ lông cho em. Đề xuất Yến cho chơi đứng co một chân kiểu JAV cắm sừng được chấp thuận. Nhiều e ko cho kiểu dị đó. Nói chung Bốc đánh giá đáng 2000k.

DDDGGG

Điểm TT
    0
    Điểm
    1
    Á ơi! Bốc lại được report tiếp roài! Gặp e 2 lần. Lần đầu cách 1 năm. Hơi choáng ngợp vì 1 e to cao, nước hoa thơm phức, mặt đẹp tuy hơi dữ đúng típ gái cày bar. Cởi ra thì choáng hơn. Chân dài. Eo thắt. Ngực cân đối. 2 quả mông vừa to ngang vừa giật hậu. Da soi dưới ánh đèn neon bóng lên. Đầu ti tuy hơi to nhưng đỏ au bú sướng. Đám lông rậm hơi rối. Lần đầu e hơi ít dịch vụ. Mà Bốc con thấy e sang chảnh quá bản tính nhát nổi lên, ko dám đòi gì, chỉ tranh thủ vỗ mông mấy cái khi doggy. Nghe đâu e làm nghề mẫu ảnh, lúc e cởi quần áo có anh chắc thợ ảnh gọi rủ e đi làm bộ ảnh áo dài.
    Lần 2 cách mấy tháng. E có vẻ hơi sút cân. Người gày đi. Da vẫn trắng nhưng ko còn độ bóng. Lần này được đá lưỡi liếm l.ỳ.n. Thật ra vục mặt húp sò là món khoái của Bốc. Bốc vẫn còn kịp nhận ra da l.ỳ,n Yến hơi thâm. Hai mép l.ỳ.n không gọn. Bộ lông vưà được cạo bắt đầu mọc lại, có vài sợi làm e ngứa quá con đành gãi l.ỳ.n nhổ lông cho em. Đề xuất Yến cho chơi đứng co một chân kiểu JAV cắm sừng được chấp thuận. Nhiều e ko cho kiểu dị đó. Nói chung Bốc đánh giá đáng 2000k.
    Nghe có vẻ hợp lý đấy. Cứ nhiệt tình yêu nghề là giá nào cũng phải thử

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom